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Jeshi la Kujenga Taifa (JKT) linakanusha taarifa inayosambazwa
katika mitandao ya Kijamii ikionesha gharama mbalimbali

anazotakiwa kullpia Kijana aliyechaguliwa kujiunga na Mafunzo ya
JKT kwa Mujibu wa Sheria kwa mwaka 2022,

Taarifa hiyo imetolewa katika Taarifa kwa Umma ya wito wa
kujiunga na Mafunzo ya JKT kwa Mujibu wa Sheria kwa mwaka 2022
iliyotolewa na Makao Makuu ya JKT tarehe 31 Mei 2022.

Katika taarifa hiyo Fake Imeongezwa gharama za Vifaa
vilivyoainishwa katika taarifa halisi ya JKT pamoja na gharama za
fedha za Mafunzo anazotakiwa kulipia Mwanafunzi kupitia akaunti
namba za Makambi husika anayokwenda Kijana.

JKT linapenda kuutarifu Umma kuwa, Taarifa hiyo ni ya Uongo na
siyo iliyotolewa na Makao Makuu ya JKT Tarehe 31 Mei 2022 hivyo
linawataka wananchi kulpuuza.

Vile vile JKT linapenda kuwataarifu wananchi kuwa Mafunzo ya JKT
kwa Mujibu wa Sheria na yale ya kujitolea yamelenga kumjengea
Kijana wa Kitanzania Ukakamavu, Nidhamu, Uzalendo na kuleta
Umoja wa Kitaifa, Hivyo Mafunzo hayo yanatolewa na Jeshi hilo bila
kijana kulipia gharama yoyote, Vifaa wanavyotakiwa kwenda navyo
Makambini wanatoka navyo majumbani mwao.

Jeshi la Kujenga Taifa, Linatoa onyo kwa mtu yoyote aliyehusika
kupotosha umma wa Watanzania, Tayari uchunguzi wa kubaini
muhusika wa kutunga na kusambaza taarifa hizo kwa namna yoyote
ile unaendelea, Atakayebainika atachukuliwa hatua za Kisheria mara
moja.

Aidha, Jeshi la Kujenga Taifa linawasisitiza vijana kuendelea kuripoti
Makambini wakiwa na vifaa villvyoainishwa katika tovuti ya JKT

ambayo ni www. jkt.go.tz

Imetolewa na:

Kurugenzi ya Habari na Uhusiano,
Makao Makuu va JKT,
Tarehe 07 Juni 2022,
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